ธุรกิจที่คุณพิพัฒน์เคยบอกว่าดีกว่ามาม่า และฟาร์มเฮ้าส์
ผมคิดว่าอาหารพร้อมกิน น่าจะไปได้อีกไกลนะครับ ตอนนี้ยี่ห้อที่ออกๆ กันมา ผมคิดว่าราคามันแพงไปซักหน่อยนะ รสชาติก็ดีบ้าง ไม่ดีบ้าง แล้วแต่รส กับยี่ห้อ
ที่อเมริกามีอาหารพร้อมกิน ขายหลายยี่ห้อไปหมดเลย ยี่ห้อ uncle jack อร่อยมาก ซื้อมาแค่ 7$ เข้า microwave ก็กินได้อร่อยเหาะแล้ว เทียบแล้ว7$ มันถือว่าไม่แพงนะครับ เพราะไปกินอาหารตามสั่งใน อเมริกา มื้อนึงก็ประมาณนี้แล้ว
แต่ของเมืองไทยผมคิดว่าติดที่ราคา น่าจะลดมาอีกซักหน่อย แล้วก็เรื่องรสชาติต้องปรับปรุงอีกเยอะด้วย
ที่อเมริกามีอาหารพร้อมกิน ขายหลายยี่ห้อไปหมดเลย ยี่ห้อ uncle jack อร่อยมาก ซื้อมาแค่ 7$ เข้า microwave ก็กินได้อร่อยเหาะแล้ว เทียบแล้ว7$ มันถือว่าไม่แพงนะครับ เพราะไปกินอาหารตามสั่งใน อเมริกา มื้อนึงก็ประมาณนี้แล้ว
แต่ของเมืองไทยผมคิดว่าติดที่ราคา น่าจะลดมาอีกซักหน่อย แล้วก็เรื่องรสชาติต้องปรับปรุงอีกเยอะด้วย